วันพุธที่ 8 พฤษภาคม 2567
เวลา 11.00น.ครอบครัวปศุสัตว์พระนครศรีอยุธยา นำโดย นายสัตวแพทย์ บุญฤทธิ์ ทองสม ปศุสัตว์จังหวัดพระนครศรีอยุธยา มอบหมายให้เจ้าหน้าที่ประจำกลุ่มพัฒนาคุณภาพสินค้าปศุสัตว์ลงพื้นที่ออกตรวจ ติดตามโรงฆ่าสัตว์ภายในประเทศของโรงฆ่าสัตว์ฟาริดเลขที่ 79/1 หมู่ที่5 ตำบลลุมพลี อำเภอพระนครศรีอยุธยาจังหวัดพระนครศรีอยุธยา
เวลา 11.00น.ครอบครัวปศุสัตว์พระนครศรีอยุธยา นำโดย นายสัตวแพทย์ บุญฤทธิ์ ทองสม ปศุสัตว์จังหวัดพระนครศรีอยุธยา มอบหมายให้เจ้าหน้าที่ประจำกลุ่มพัฒนาคุณภาพสินค้าปศุสัตว์ลงพื้นที่ออกตรวจ ติดตามโรงฆ่าสัตว์ภายในประเทศของโรงฆ่าสัตว์ฟาริดเลขที่ 79/1 หมู่ที่5 ตำบลลุมพลี อำเภอพระนครศรีอยุธยาจังหวัดพระนครศรีอยุธยา
ที่มาของข้อมูล : สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดพระนครศรีอยุธยา